A yau ake bikin ranar Matuƙa Adai-daita sahu.
✍️ Abdul gaffar isah
Ƙungiyar matuƙa babura masu ƙafa uku sun gadanarda bikin ranar Matuƙa Adai-daita sahu.
Ajiya ne wasu daga cikin mambobin ƙungiyar suka shedawa manema labarai cewa zasu gudanar da bikin ne ayau Juma'a.
Matukan sun bayyana cewa " Ayau juma'a zasu ɗauki ɗalibai kyauta, idan kuma sun ga wanda yake da buƙatar temako zasu shima zasu ɗauke shi kyauta ko kuma suyi masa ragi.
A jawabin da shugaban matukan yayiwa gidan Rediyo Nasara yace " Dubban matasa ne ke samun Arziki da sana'ar, sedai yace "kashi 95 cikin 100 matasa ne. Ya kuma bayyana hakan a matsayin babban cigaba.
No comments:
Post a Comment